kipindi hicho michezo ilikuwa inapendwa hatari.kwa huku kwetu kulikuwa na timu inaitwa tukuyu star au wanyambara weee acha.Nakumbuka kulikuwa na timu inaitwa pamba,meko usifanye mchezo gemu likianza kutandazwa.kuna wachezaji wachache tu nawakumbuka iddi bili lunyamila.sekiloja chambua.george...
Kipindi cha nyuma au zama zile utapenda jamani. Kwa upande wa redio utapenda sana utasikia habari RTD,utafungulia RFA na hapo utasubiri BBC au sauti ya amerika na mchana redio ujeruman habari zilizopo ni habari na siasa uchambuzi.
Wanaochambua siasa ahhh acha utawapenda walikuwa hawafungamani...
furaha ulio nayo saizi ni kubwa kuliko ukajiingiza huko.utajuta kuzaliwa.kwa nini baba yako hakutajirika kwani waganga hakuwaona au hakuwahi kuwasikia.walikuwa na uchaji wa Mungu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.