Kawaida hata waliopigania haki za masoga uingeleza na marekani lilikuwa ni wazo la mtu mmoja tu kama Lowassa then wakafuata mashoga wengine kama waliomfuata Lowassa.
Nikweli Mkuu, huu ni wizi wa Richard uliofanyika zama zile leo twamuona mkombozi kumbe anatafuta kututafuna zaidi. Akiwa Raisi lazima tufe kwani cha kwanza lazima arudishe fedha zake za kuinunua Chamijata then kuwalipa waliomnunua wa majuu. Ndugu zangu tufuatilie hata hotuba za baba wa Taifa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.