Recent content by kukumsela

  1. K

    presidential decree ni nini?

    Wajuzi naomba kujua unapozungumzia presidential decree ni zipi. Naomba kuwasilisha wakuu
  2. K

    Mambo 10 nilioyaona kwenye Simba Day

    Ali kamwe kumbe na huko upo mkuu safi sana
  3. K

    INAUZWA Nunua viatu hapa kwa bei ya Kariakoo

    Izo Scandal unazo?
  4. K

    Movie ya 22 Mile

    Hivi noor alivyokuwa anahesebu vidole vyake mkononi alikuwa anamaana gani?
  5. K

    Nini maana ya msemo kazi ni kipimo cha utu

    Naomba kujuzwa kuhusu huo msemo maarufu
  6. K

    Kampuni Bora za mabasi ya Dar to Mwanza

    Mwanza gari ni tatu 2 nazo ni Tungis,ally star, na happynation kwengine matatizo 2
  7. K

    Inaruhusiwa kuvaa kanzu ukiwa kazini kwa Mtumishi wa Umma?

    Naomba kuuliza Sheria, miongozo ya kazi ya Watumishi wa Umma inaruhusu kuvaa kanzu mahala pa kazi?
  8. K

    Uchaguzi 2020 Heche jiandae kukabidhi jimbo la Tarime Vijijini kwa Mwita Waitara, hutaki unataka

    Wadau jimbo la tarime vijijini kutakuwa na majogoo wawili ambao ni mwita waitara iwapo kamati kuu ya ccm itampitisha vivyo hivyo heche kama naye anapitishwa na kamati kuu ya chadema. Hii battle mtoto atumwi dukani. Mategemeo yangu kampeni zitakuwa za kistaarabu na kiungwana kabisa kwasababu...
  9. K

    Ndoto yangu kubwa ni kufika Dar

    Mimi ni kijana kutoka kanda ya ziwa (msukuma) natamani kufika Dar nasikia sifa zake tu japo joto kali linanifanya nisitimize ndoto yangu hiyo ya kuja Dar.
  10. K

    Nini maana ya methali hii?

    Wakuu msaada please, nini maana ya hii methali "Jitihada haiondoi kudura"
  11. K

    Filamu ya kitambo sana madawa ya kulevya naitafuta

    Inapatika you tube?
Top Bottom