Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
kudath omar
Senior Member
·
From
ilala
Joined
Mar 18, 2018
Last seen
Yesterday at 10:08 PM
Posts
189
Reaction score
235
Points
250
Find
Find content
Find all content by kudath omar
Find all threads by kudath omar
Live New Posts
Postings
About
kudath omar
replied to the thread
Mke wangu anachunguza mno simu yangu
.
Daah wangu mie ndio funga kazi, yaani kwenye meseji, masenja, whatsapp anakutana na mishe mishe za kazi tu...sasa juzi kaja na mpya...
Friday at 9:19 AM
kudath omar
replied to the thread
Shule inakodishwa Moshi, Kilimanjaro
.
Embu n Embu nielekeze kwenye hilo tangazo, nichek kama naweza kufanya kitu..next week nina ziara maeneo ya huko
Thursday at 3:45 PM
kudath omar
replied to the thread
Shule inakodishwa Moshi, Kilimanjaro
.
Hili ni tangazo la zamani kweli ila uziefu ulivyo...40% kwa 60% huwa inagawanya kwa faida baada kutoa matumizi na hiyo inakuwa mwenye...
Thursday at 10:44 AM
kudath omar
replied to the thread
Nadili vipi na mwanamke anayejisikia sana?
.
Kuwa na subira, jitahidi kuonana nae mara kwa mara mtoe outing nyingi na usiongelee mahusiano, muoneshe nafasi yake maishani mwako kwa...
Thursday at 10:28 AM
kudath omar
reacted to
Mkono Mmoja's post
in the thread
Hivi mabinti wakienda madrasa wanafundishwa nini?
with
Thanks
.
Kuufangamanisha Uislam na Uchawi ni Oxymoron....ni sawa na kusema kitu kina rangi nyeupe nyeusi. Uislam na Ushirikina (ukiwemo uchawi)...
Wednesday at 12:40 PM
kudath omar
replied to the thread
Hivi mabinti wakienda madrasa wanafundishwa nini?
.
Kwa tukio hilo ndio unahukumu mtaala mzima kuwa ni upuuzi mtupu...hata shule za serikali kuna masomo ya maadili lakini kuna shule zipo...
Wednesday at 12:36 PM
kudath omar
replied to the thread
Hivi mabinti wakienda madrasa wanafundishwa nini?
.
Maisha yote ya mtume na wake wote aliokuwa nao mtu (wake 9) hakuna ushahidi wowote ambao mtume kishawahi kumpiga mke wake hata mmoja.
Wednesday at 12:28 PM
kudath omar
replied to the thread
Hivi mabinti wakienda madrasa wanafundishwa nini?
.
Kingine kipo mkuu, tena sio kingine, ni VINGINE VINGI SAANA
Wednesday at 12:26 PM
kudath omar
replied to the thread
Hivi mabinti wakienda madrasa wanafundishwa nini?
.
Sasa kitu kama hichi unapost yaani ndio unakuwa unamaanisha ni ushahidi au nini? Hata mie ndani ya dakika mbili tu naweza kutengeneza...
Wednesday at 12:10 PM
kudath omar
replied to the thread
Hivi mabinti wakienda madrasa wanafundishwa nini?
.
Asali, black seeds (habat soda), mvuje n.k tangu lini zikatumika kuroga mtu? Ukipata waulize wauzaji, je haya madawa mmejifunza...
Wednesday at 12:07 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register