Hawa watu walipita huku wilayani kwetu wakitupiga mkwara kwamba nyumba isiyoandikishwa wamiliki watapokonywa na serikali. Na kwamba eti wanasajili kwa ajili ya kutupatia karatasi/ hati, tukilipia 130,000/-@. Kuuumbe walikuwa wanaumanisha nyumba zetu na TRA?????????
Mbona kila baada ya sentence kutukana mzee? Unaonekana una kiburi, na majivuno ya kudhulumu vya watu. Kumbuka ubaya woote utashughulikiwa wakati ukiwadia inshallah
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.