Recent content by Kimwakaleli

  1. K

    Unatamani kukutana na mwanamke gani wa JF?

    Paula Paul
  2. K

    Shamba lilipandwa parachichi eka 7 na 43 hazijapandwa linauza

    Watakuja mkuu,mbona unauza mali shida nini mkuu!?
  3. K

    Swali Kwa Wataalam wa ndege (birds)

    Nungwe Kisa maswali yako!
  4. K

    Kesi ya Kikatiba: Apinga Mawakili kuzuiwa kutangaza Biashara yao

    Mimi sio mwanasheria,ila hoja zake zina mashiko!
  5. K

    Zifuatazo ni faida ambazo jamii imezipata kutokana na kesi ya Mbowe

    Imesaidia kuondoa hofu uwapo Mahakamani na kujibu au kuuliza maswali kwa ufasaha.
  6. K

    Anne Makinda anunua nyumba kwa Tsh. Milioni 900, Dar

    Mukopo kwenye mabenki hawakopeshi,!?Jibu hapo kwanza!
  7. K

    Riwaya ya 'Niliyoyashuhudia Jela'

    Pole sana mkuu,mkoani kama Dodoma duka gani?
  8. K

    Wale tuliotoka familia masikini na tukatusua kimaisha tukutane hapa

    MWanajamvi nawasalimu! Mungu ni mwema,pole kwa machungu usisahau kusaidia ndugu na jamaa ufanikiwe zaidi.
  9. K

    Kwa Dunia ya Sasa DNA ni muhimu. Msipuuze!

    NNi Ni kweli mkuu!Ila inauma
Top Bottom