Dabh kwanza pole sana,kikubwa toa hofu na jiamin kuwa hao ni halali ye2.kuwa kawaida 2 hawana shd
Sent from my HUAWEI Y530-U00 using JamiiForums mobile app
Kiukweli si jambo la kibusara na hekima kiujumla,sijui waliwaza nn hao,imesikitisha shana sijui tunakwenda wapi sasa km tunafikia hatua ya kuwa na maamuzi ya ajabu km hayo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.