Rushwa kwa Watanzania mi sehemu ya maisha.Serikalini na kila pahala.Ni kweli hatuwezi kuwanyooshea kidole Polisi peke yao.
To be honest,wengi tunatoa rushwa au kupokea in one way or another.
Waziri Nundu ana nafasi nzuri kueleza hayo maana alifanya kazi katika lile hangar kubwa pale KIA alipofanya kazi Air Tanzania kabla halijanyang'anywa na kupewa KADCO,kwa bei ya karibu na bure.Siasa bwana!!Mhe Nundu tueleze ule ukweli wa moyoni mwako,kama Mtanzania mzalendo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.