Recent content by kesssyelias

  1. K

    Picha: Rais wa Uganda, Yoweri Museveni akitoa heshima kwenye kaburi la Hayati Magufuli

    Alishindwa kuja msibani Leo ndo kaja kuhani kaburi na korona ndo inapamba mora wimbi la nne .sasa
  2. K

    Kigogo yote,mabibo na Mburahati muda huu usiku hamna maji na umeme.walaaniwe wote wanaohujumu hizi huduma

    Mpaka ubungo hukwenye fly over ni giza. Ngoja tungoje huo uleme wa upepo.....Sasa Nyerere dam lijengwwa na hakuna maji.....tutaona mengi ...
  3. K

    Haji Manara: MO hatakiwi kupata cheo cha urais

    Haji bila kumtaja moo halali.
  4. K

    Hivi treni ya kuelekea Moshi bado ipo? Mwisho wa mwaka tunaanza kupanga safari

    Na kile kipindi chake Cha papo kwa papo.... Hii nchi tutona mengi
  5. K

    Mgao wa umeme na maji Moshi

    Ubungo hapa song gasi roka asubuhi hakuna umeme na taarifa hakuna Ila.itafika siku watu watachoka
  6. K

    Shilole amchana Alikiba

    Uchebe. Pole tunajionea wenyewe .....tulikulaumu bure
  7. K

    Shilole amchana Alikiba

    Maisha yanaenda Kasi kweli kasahau maisha ya keko ....geto home
  8. K

    Facebook yajipanga kubadili jina

    Tutafute pesa wandugu tuache uchambuzi wa waliopo duniani
  9. K

    Wapi nitapata mabati ya bei rahisi migongo mipana?

    Na bei yake uijue pia......
  10. K

    Wapi nitapata mabati ya bei rahisi migongo mipana?

    Mwaka wa 9 Sasa kama nimeweka jana
  11. K

    Wapi nitapata mabati ya bei rahisi migongo mipana?

    Kwa ubora Ikitoka alafu inakuja dragon nenda kiwandani acha kuulizia mtaani. . Nenda alafu Kisha toka hapo nenda dragon
  12. K

    Wapi nitapata mabati ya bei rahisi migongo mipana?

    Nenda hapo buguruni karibu na benki ya kcb uliza kiwanda Cha dragoni watakupa na bei.
  13. K

    Wapi nitapata mabati ya bei rahisi migongo mipana?

    Nunua mabati ya dragon gauge 28 utanishukuru
Top Bottom