Recent content by kasenene

  1. K

    Hii haikuwa hutuba ya Rais bali historia ya nchi tokea tupate Uhuru

    Kwa kweli sikutarajia kuisikiliza ila redio yangu pendwa ndio imeniponza...nilikuwa nasubiria kipindi cha sports xtra wakaunganisha juu kwa juu nikajikuta inaingia masikioni ...Aisee nimeumia saana aisee kwa niliyokuwa nasikiliza...bora wasingeifanyia promo vile
  2. K

    Hii haikuwa hutuba ya Rais bali historia ya nchi tokea tupate Uhuru

    Nimefuatilia hutuba ya Rais aliyoitoa leo na kufadhaishwa saana na aina hutuba aliyoitoa. Hakika hii imekuwa ni historia ya nchi yetu na sio hutuba. Nashauri atafutiwe washauri na waandaaji weredi wa hotuba za Marais. Kwa kifupi Hotuba ya Rais uzungumzia "current issues vis a vis mambo ambayo...
  3. K

    News Alert: Hotuba ya Rais Samia Suluhu kwa Taifa Desemba 8, 2021 kuelekea miaka 60 ya Uhuru wa Tanganyika

    ANAZUNGUMZIA HISTORIA YA NCHI...TUMEONGEZA SHULE...HUKO NYUMA MIAKA KUMI ILIYOPITA DAKTARI MMOJA ALIKUWA AWAHUDUMIA WANANCHI 25,000 KWA HIVI SASA DAKTARI MMOJA ANAHUDUMIA WANANCHI 20,000.....SASA HAPA UNAPIMA VIPI MAENDELEO?JAMANI!!! WENZETU HAPO KENYA TU DAKTARI MMOJA ANAHUDUMIA WANANCHI 10,000...
  4. K

    Tuhuma za ufisadi zinazodaiwa kumpelekea Dkt. Ryoba kubwaga manyanga

    Asante saana wafanyakazi wa TBC kwa taarifa hii...inaonekana jamaa aliwabana saana mpaka mmeamua kumwaga radhi....hii ndio tabu ya kufanya kazi vyombo vya habari...siku yakikukuta watu wanamwaga kila kitu hadharani ...hii taarifa inaonekana wazi imeandaliwa na one of the senior Staff wa TBC na...
  5. K

    Maswali magumu: Utetezi wa Jakaya Kikwete dhidi ya tuhuma za chuki binafsi dhidi ya Hayati Magufuli msibani

    nilivyoona jina lako tu nikaishia kutoandika lolote....hongereni wakati ni weu mazuzu
  6. K

    Cambiasso nao sijui GSM kawapa shingapi ili waikamie Simba?

    Wachezaji wa Simba wanawakilsha timu zao za Taifa...cambiaso alicheza na kikosi B chenye baadhi ya wachezaji wachache wa SImba A...Simba wakiamua kucheza mechi za kirafiki hawatafuti wala urojo wataenda Zambia ama nchi nyingine kubwa kubwa katika soka la Africa
  7. K

    Rais Samia, tueleze kwanini ulimtumbua Dkt. Kalemani na kutuletea Makamba!?

    Aondoke tu manake tumemmiss saana Kigogo....
  8. K

    Spika Ndugai: Nampa onyo kali Jenerali Ulimwengu kuchunga ulimi wake, haipendezi mtu wa umri wake kuwa anaongea ovyo ovyo

    KWA KAULI HII YA SUPIKA NANI ANAWEZA KUSIMAMA AKABISHANA TENA NA KAULI YA PROF. ASSAD KUWE BUNGE LETU NI LA MAZUZU? YAANI UNAPOTEZA MDA WA BUNGE KWA KUENDEZA MANENO YA KWENYE KANGA? WEWE NANI USIKOSOLOWE?
  9. K

    Ukistaajabu ya Musa utaona ya Bunge kuoneshwa LIVE leo bila uwepo wa wapinzani bungeni

    Nimeona kwenye mitandao mbalimbali watu wakianza kusifia serikali ya awamu hii kuruhusu bunge live kama njia moja wapo ya kusahihisha makosa yaliyokuwa yanafanywa na serikali ya "Mwendazake". Jambo ambalo pengine hao wasifiaji wanatakiwa kuelewa kama kweli "hawajatumwa" kuwa kilichosababisha...
  10. K

    Kama January Makamba ana mpango wa kugombea Urais 2030, namshauri akabatizwe kwa maji mengi mapema

    Hujui unaloliongelea wewe...hivi unamjua Kigogo alikuwa nani?...umesikia tena Kelele za Kigogo baada ya Mwendazake kuondoka?
  11. K

    Kauli ya Manara ifanyiwe kazi; kwanini Yanga & Simba hawezi shinda bila kubebwa kwa penati na kadi nyekundu kwa wapinzani wao?

    Nilikuwa naangalia mechi baina ya Yanga na Ruvu na mpira ulikuwa umebalance huku Ruvu wakimiliki mchezo vyema hadi pale referee kwa mapenzi binafsi alipoamua kuharibu mpira kwa kuwazawadia Yanga penati ya bure bila kufuata kanuni 17 za mpira wa miguu achilia mbali kumtoa nje mchezaji wa Ruvu...
  12. K

    Yanga sc 3-1 Ruvu shooting | ligi kuu | Benjamin Mkapa

    Nilikuwa naangalia mechi baina ya Yanga na Ruvu na mpira ulikuwa umebalance huku Ruvu wakimiliki mchezo vyema hadi pale refaree kwa mapenzi binafsi alipoamua kuharibu mpira kwa kuwazawadia Yanga penati ya bure bila kufuata kanuni 17 za mpira wa miguu achilia mbali kumtoa nje mchezaji wa Ruvu...
Top Bottom