Recent content by kanisela

  1. kanisela

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Niko kwenye kipindi kigumu sana

    Mmmh
  2. kanisela

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Niko kwenye kipindi kigumu sana

    Asante sister
  3. kanisela

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Niko kwenye kipindi kigumu sana

    Asanteni
  4. kanisela

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Niko kwenye kipindi kigumu sana

  5. kanisela

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Niko kwenye kipindi kigumu sana

    Ninashindwa nianzie wapi jaman naona kama labda kuna kitu mie nimemkosea mungu Nimeongea nae amesema yuko tayari mimba itolewe Ila nawaza dhambi niliyonayo na ninayotaka kuifanya
  6. kanisela

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Niko kwenye kipindi kigumu sana

    Mimi ni binti nilikuwa kwenye uhusiano na mpenzi wangu kwa miaka minne toka yeye akiwa first year chuo flani hivi, mimi kielimu ninamalizia certificate ya lab tech mwaka huu ikiwa yeye amemaliza na ameajiriwa tayari. Tulikuwa vizuri ki ukweli sikuwahi kucheat hata siku moja toka Niko nae...
Back
Top Bottom