Guys, c kumkomoa mzanzibar wala mbara bali ni kwa maendeleo yetu sisi na Tz yetu... Mi nazani serikali tatu haifai kabisa...!!! Umeshindwa kutumoja na mbil, je utaweza hiyo tatu??
This page is for G/ thinkers.. So plz
duh,
huyo dada kwa upande wake yuko sawa pia jamaa naye yuko sawa...
Bint anogopa kumegwa na kutelekezwa,,,, jamaa nae anaogopa kuuziwa mbuzi kwenye gunia.
So kamavipi demu aachie tu mshikaji apumzike..
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.