Recent content by joos

  1. joos

    JamiiForums Tanzania Makonda Ulichofanya kwa wale Watoto Hakikubaliki Kisheria

    Makonda ndo karuhusu wasizibwe yani uyu kiumbe sijui kama yupo sawa
  2. joos

    JamiiForums Tanzania Kwanini Makonda hakumuita Askofu Pengo?

    Wangemtaja tu kama walivyo mtaja gwajima
  3. joos

    JamiiForums Tanzania Napendekeza Rais Magufuli ampe Makonda Uwaziri Mkuu

    Kama ukuu WA mkoa tu unamshinda
  4. joos

    JamiiForums Tanzania Yusuf Manji: Nitamshitaki Makonda kwa kunichafulia jina

    Hahahahahaha hata mie nawaza ivyo
  5. joos

    JamiiForums Tanzania Makonda ni kama Isaka, mtoto wa pekee wa Magufuli!

    Hahahahahahhqhahahhaa Mungu anamuona
Back
Top Bottom