Kaa nae umhoji kwa kina na uendelee kufuatilia taratibu uone coz km ana mtu ukiwa mtafiti mzuri utajua tu..Na ikabainika yuko na mwanaume basi utajua mwenyewe uendelee au ufanyeje!
Sioni kosa la Nyalandu kuondoka ccm ikiwa katiba na sheria za nchi zinamruhusu kufanya hivyo..!! Itakua kosa km Sheria haimruhusu kufanya hivyo.. Kuhusu kuhamia chadema pia niuchaguz wake mwenyewe km alivyokua amechagua kuingia ccm..!!
Kuhusu hoja zake za kutoka ccm pia ni mtazamo wake na Imani...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.