Recent content by JOHN MKUTANI

  1. J

    JamiiForums Tanzania Yahusu watumishi walioghushi vyeti

    Ndugu wana jamii naomba kujua lile swala la watumishi walioghushi vyeti limeishia wapi? Na je kwa kufanya hivyo wamevunja sheria gani? Na ni nini adhabu yao.
  2. J

    JamiiForums Tanzania Mustafa Sabodo atinga Baraza kuu la CHADEMA na kuahidi makubwa

    Sabodo Mungu akuzidishie maisha marefu na fanaka tele.
  3. J

    JamiiForums Tanzania Nape tokeza kufafanua kujiuzulu kwa mawaziri wenu - Rai

    Naomba mnieleweshe wanaJF NI kweli hawa magamba wamejiengua?
Back
Top Bottom