we ndo jembe Abubaro umeona yani me hta wakikataa kuniamisha nashit.naenda chuo diploma.lkn namuomba mungu nikubaliwe kuhamishwa.na mzee ndo kaanza leo izo mishe za kunihamishal thanks xana brooo
nimepangiwa HGE lyamungo me hata sikuichagua first priority(lakin masomo yote9 nna c) nashangaa wamenipanga me nlitaka nisome PCM na topic nshakula za kutosha.malengo yangu kucoma comp science na lyamungo hamna PCM ningebadili comb.je kuna uwezekano wa kuhamia shule za jiran mosh tech or old...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.