Recent content by jasey

  1. J

    JamiiForums Tanzania Mapenzi haya!

    so alimpenda kijana au ualimu wa A level?
  2. J

    JamiiForums Tanzania Marriage Is a Hypocritical Institution Part 2, Kauli sifuti ng'o

    mmmh napita tu jamani
  3. J

    JamiiForums Tanzania Ogopa sana ukiambiwa 'Nitafikia kwa rafiki yangu'

    duuuuuu kila la kher
  4. J

    JamiiForums Tanzania Ogopa sana ukiambiwa 'Nitafikia kwa rafiki yangu'

    kizuri kula na nduguyo
  5. J

    JamiiForums Tanzania Wanawake wamewazidi wanaume kwa mambo haya?

    ndo tofauti hio
Back
Top Bottom