Recent content by jachu

  1. J

    10 Richest Superheros in the World

  2. J

    Mambo Kumi (10) Usiyojua Kuhusu Tajiri Mpya Namba Moja Duniani (Jeff Bezos).

    Jeff Bezos ni mgunduzi, mwenyekiti na CEO wa Amazon.com tovuti kubwa duniani ya kuuza vitu kimitandao. Kufikia July 27,2017 alichukua taji la mtu tajiri zaidi duniani akiwa na utajiri wa $90 Billion na kumshinda Bill gates hiyo ni kulingana na ripoti ya Forbes Magazine. Kufikia February 2 mwaka...
  3. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    Roger tht, see you on the other side mwandishi :p
  4. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    Shukran sana, thanks for takin ur time kunitia moyo
  5. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    This whole thing was created from scratch, from its graphics till the visuals kwenye AE na Premiere. One thing though, I got the template inspiration online
  6. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    Thanks for such a positive remark
  7. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    :D:D Just as much as unavyopenda kumuelekeza mtu penda pia kuelezwa rafiki ang, have a blissful Wednesday aisee. Wacha liuzi lijifie hahaa :p
  8. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    :D:D I like this remark aisee, dude I aint tryin to be rude or smthn I just made an argument tuu.
  9. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    Kama ilivyo vymea kuweka historia kimaandishi, at this 21 century video ni vyema zaidi. Af mi sio muandishi aisee, usitake niwe kama wewe. I am a video guru tu, hayo mengine unayajua wewe
  10. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    I aint trying to be an author, m a video guru. let me try to perfect my skills. Kamalize kusoma vitabu vyote vya dunia nzima afu uje hapa
  11. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    atleast natafuta views for money, we unatafuta nn for nn? fault-finding wont do you any good. Support when people do smthn historical n major
  12. J

    Matajiri 10 Wakubwa Waliofilisika Ghafla!

    Bora kuandika niwe mwandishi tu au nifanye video niwe videographer bora?
Top Bottom