Umesema sawasawa. Good.
Mmmmh! Huyo mwamba (kama atafanikiwa) haangalii makunyanzi
Si umeona hata kabla hajaingia madarakani ametema cheche? Vp. Akiingia itakuwaje?? Ni kilio na kusaga meno sio kama ilivyo sasa hivi wanaimba ule wimbo wao wa kila siku-anaua wanawake na watoto....
Ni kweli ila...
Mkuu; Mbona Unaongea kana kwamba hujui wenzio (Wa aina yako) walishatoa majibuGani? Kumbuka wenzio walisema hii kitu ilikuwa imeratibiwa na kila mshiriki alikuwa anajua Target yake ni wapi na jukumu la kinachotakiwa kufanyika(Hujuma). Wengine wenzio wakasema washiriki walikuwa wa aina mbili...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.