Recent content by ISAY NAJULWA

  1. I

    JamiiForums Tanzania Wenye mahusiano ya mahaba ndani ya JF mnaturusha roho sie tusio na wapenzi humu JF

    real it pain Sent from my TECNO_P5_PLUS using JamiiForums mobile app
  2. I

    JamiiForums Tanzania Mbunge wa Singida Kaskazini, Lazaro Nyalandu ajivua Ubunge; ajitoa CCM na kuomba kujiunga CHADEMA

    GODBLESS YOU NYALANDU MAY GOD PROTECT YOU FROM ALL THE TIME. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. I

    JamiiForums Tanzania Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

    mmmmmh Sent using Jamii Forums mobile app
  4. I

    JamiiForums Tanzania Edward Lowassa ahojiwa Makao Makuu ya Polisi kuhusu uchochezi, aachiliwa kwa Dhamana

    GOD IS GOOD Sent from my TECNO_P5_PLUS using JamiiForums mobile app
  5. I

    JamiiForums Tanzania Lissu: Si mara ya kwanza tunaahidiwa kuwekewa mikataba wazi. Kumuunga mkono Rais si lazima

    HII NCHI INATIA HASIRA SANA.CHENGE ALIONGELEWA SANA KIPINDI CHA IPTL LAKINI WATU WAKAJIVUA UFAHAMU.HAYA SASA
  6. I

    JamiiForums Tanzania Lissu: Si mara ya kwanza tunaahidiwa kuwekewa mikataba wazi. Kumuunga mkono Rais si lazima

    WABUNGE SASA WAANZE KUJIANDAA KUKAA PEMBENI HASA STANDARD 7 NA FORM FOUR.
  7. I

    JamiiForums Tanzania Lissu: Si mara ya kwanza tunaahidiwa kuwekewa mikataba wazi. Kumuunga mkono Rais si lazima

    TUNDU LISU SIYO MNAFIKI, MNAFIKI NI YULE ALIYEKUWA ANAUNGA MKONO KILA LISEMWALO KUHUSU MADINI MFANO MZURI WABUNGE KIBAO WA CCM WALIKUWA WAKIGONGA MEZA WANAPOPITISHA MISWADA YA AINA HIYO, WAPINZANI WALIONEKANA NI MBUMBU WA SHERIA, SASA KULENI MATAPISHI,INAUMIZA SANA MTU ANAPOWEKA UCHAMA KWA MAMBO...
  8. I

    JamiiForums Tanzania Mwigulu: Nilitegemea mawakili wakubwa na wasomi kama Lissu wajitokeze na kuanza kuwashitaki ACACIA

    TUFANYE KAZI KWA KUANGALIA MASLAHI MAPANA YA TAIFA.HUWEZI KUKURUPUKA KUMPELEKA MTU MAHAKAMANI BILA KUJIRIDHISHA KWAMBA YUPO SAWA AU LA. MTU MMEMPA MAMLAKA YA UMILIKI NA KUSAFIRISHA HALAFU UENDE TU MAHAKAMANI KWELI BILA KUHOJI. NAMPONGEZA RAISI WETU MAANA ANAENDA HATUA KWA HATUA HAKURUPUKI KAMA...
  9. I

    JamiiForums Tanzania Mwigulu: Nilitegemea mawakili wakubwa na wasomi kama Lissu wajitokeze na kuanza kuwashitaki ACACIA

    mawaziri mfanye kazi badala ya kurusha vijembe visivyo na faida kwa wananchi.Lisu ameshauri vizuri tu sasa suala la kufanyia kazi ushauri ni la serikali.Tundu Lisu kama mtanzania mwingine ametumia haki ya kikatiba kushauri.HONGERA TUNDU LISU TUNAKUELEWA SANA.KAKA YANGU MWIGULU FUATILIA...
Back
Top Bottom