Recent content by ikipendaroho

  1. ikipendaroho

    Kama tumefikia hatua ya kuachia watuhumiwa kwa sababu za kisiasa, Taifa letu linaelekea pabaya sana

    Mshenzi tu huyu atakuwa hana roho ya kibinadamu! Kama unavosema rapists waliotiwa hatiani kwake yeye ni bora zaidi kuliko maulamaa waliotiwa hatiani!
  2. ikipendaroho

    Ujue Wasifu wa Hayati Kenneth Kaunda wa Zambia

    He was a true reflection of how Afrocan leaders must act on multipartism elections! May God bless his soul!
  3. ikipendaroho

    CHADEMA mnachukua ruzuku ya nini wakati Wabunge 19 mmewafukuza?

    Wanachukuwa ruzuku kwa allocation zao zinazotokana na matokeo katika kura za uchaguzi na sio kwa kuwa na wabunge bumgeni. Wabunge nimoja kati ya allocations ikiwemo na ruzuku. Ruzuku haitokani na kuwepo wabunge!
  4. ikipendaroho

    Sheikh Farid: Tunashukuru tumeachiwa ni mwanzo mwema wa Rais Mwinyi na Samia

    Sijasikia neno humo ambalo halijawahi kutamkwa na Watanganyika. 1. Jee hakuna Watanganyika waliwahi kudai Tanganyika yao? 2. Hakuna Mtanganyika aliyewaonya askari polisi? 3. Hakuna Mtanganyika aliyewahi kuwapaka wenyeviti wa serikali za mitaa? 4. Huo ndio ugaidi?
  5. ikipendaroho

    Kisutu: Mahakama yamhukumu Mfanyabiashara Herbinder Seth Kulipa fidia ya Tsh. 26.9 bilioni

    Huyu alikwisha kiri tayari. Sasa ilitegemea kifanyike nini? Labda alikuwa atenguwe baruayake aseme alikuwa anaiogopa nundu!
  6. ikipendaroho

    Kisutu: Mahakama yamhukumu Mfanyabiashara Herbinder Seth Kulipa fidia ya Tsh. 26.9 bilioni

    Hizi pesa hebu tuandikie kwa maneno plz. Sitaki kugeuka kama yule mbunge wa kike bungeni
  7. ikipendaroho

    Sheikh Farid: Tunashukuru tumeachiwa ni mwanzo mwema wa Rais Mwinyi na Samia

    Naomba ututilie nukuu moja tu kutoka kwao inayohuniri uvunjifu wa amani. Kuhudu tindikali hiyo ni assumption zako tu, hawajawahi kushukiwa, kushitakiwa ama kuhukumiwa kwa kosa la tindikali navyombo vinavohusika. Wewi ni kama nani hata uwahukumu kwa kosa la tindikali? Wacha chuki zisizo na tija...
  8. ikipendaroho

    Masheikh wa Uamsho wafutiwa kesi, warejea uraiani

    Wewe una hakika unaona pande zote mbili?
  9. ikipendaroho

    Bajeti ya Kenya ni mara mbili zaidi ya Tanzania,Je kuna tatizo gani?

    Tatizo ni la Wakenya wenyewe kushindwa ku manage, control au allocate financial resouces zao properly. Big spending doea not necessarily give good results!
  10. ikipendaroho

    Wazanzibar wafikisha rasmi kesi ya Muungano UN

    Namjibia! 1. Usaliti kwake yeye ni kudai haki na kukataa kumsujudia binaadamu mwenzako. 2. Hataki muungano uvunjike kwa sababu keshazowea dhuluma.
  11. ikipendaroho

    Wazanzibar wafikisha rasmi kesi ya Muungano UN

    Umewauliza Watanganyika waliokuweko.Zanzibar juu ya maoni yao.pia?
  12. ikipendaroho

    Tundu Lissu: Ole Sabaya atendewe haki

    Yageuze kibao mara ngapi?
  13. ikipendaroho

    CCM kumchukulia hatua za kinidhamu mbunge Catherine Magige na wenzie kwa kuvamia msiba na kukosa utu

    Ndio maana Waislamu wamepiga tofali wanawake kusindikiza maiti makaburini!
  14. ikipendaroho

    Watendaji Wizara ya Fedha wasimamishwa kazi kwa tuhuma za matumizi mabaya ya fedha

    Kwani hiyo kazi maalumu inafanywa nje ya muda wa kazi? Huu ujinga wa kulipana posho kwa kufanya kazi uliyoajiriwa uifanye in the first place ndio mwanya wa kufanya malipo hewa. Kama ningekuwa na uwezo basi ningeshauri malipo ya hizi posho yaondolewe na kutafutiwa utaratibu uliokuwa justifiable...
  15. ikipendaroho

    Msukuma: Maprofesa wanatuchanganya; wakati wa Magufuli walisema hakuna Corona na wakati huu wa Samia wanasema tuchanjwe

    Kama Maprofessa walisema hakuna corona, ile.nyungu uliyopigq huku unajirikodi ilikuwa.ya nini?
Top Bottom