Recent content by Huihui2

  1. Huihui2

    Sukari ya Uganda sawa, korosho zetu vipi? Kwa hiyo jibu la waziri lilikuwa nonsense!

    Hakuna unachojua nenda kakojoe halafu kalale. Pimbi hanithi wewe
  2. Huihui2

    Hatuwezi kutatua tatizo la sukari bila kusahihisha makosa ya Hayati Magufuli kwenye sekta hii mwaka 2016

    Tusubiri Azam Sugar ianze ndiyo tuone hayo unayosema. Waziri unaanzaje kulaani nchi za Zambia, Malawi na Uganda wakati ndiyo wateja wako wakubwa wa Bandari? Diplomasia ya biashara na ushirikiano wa kikanda inaruhusu hiyo mentality ya Waziri?
  3. Huihui2

    Sukari ya Uganda sawa, korosho zetu vipi? Kwa hiyo jibu la waziri lilikuwa nonsense!

    Korosho na mbaazi aliharibu yule mwendawazimu tuliyemzika Chato tarehe 27/ 03/ 2021. Alipomvuruga Yusuf Manji kuna watu walishangilia ila wakasahau kuwa Manji anaajiri watanzania 3,000 wanaopata mshahara moja kwa Moja na zaidi ya 500,000 kwenye value chain ya biashara ya mbaazi na vitu vingine...
  4. Huihui2

    Anayejua Rais Samia Suluhu anatupeleka wapi atuambie, naona kama tunapotea

    Shida iko wapi Rais kupondwa na Waziri? Watu wanawaponda hata mitume wa Mungu, Yesu Kristu na Mtume Muhammad na bado dini hizi zina wafuasi wengi tu, sembuse ya Rais Samia? Let us be serious na tunayopost, mengine ni trash tu
  5. Huihui2

    Hatuwezi kutatua tatizo la sukari bila kusahihisha makosa ya Hayati Magufuli kwenye sekta hii mwaka 2016

    Kwa umri wangu shida ya sukari nchini ikikwisha mwaka 1995 na maduka ya RTC alipokuja AH Mwinyi, sijawahi kuisikia tena mpaka huyu Magufuli alipoivuruga. Mwinyi ndiye aliyeleta trade liberalization, yaani aliruhusu Watanzania wenye uwezo kuagiza popote na kuja kuuza Tanzania. Mwaka 1980-85...
  6. Huihui2

    Asante Waziri Mkuu Majaliwa, kwa kututembelea Mbeya

    Hata kama PM Majaliwa angehamishia makao yake Mbeya au huko Tukuyu unakoishi wewe Lole Gwakisa hutapata impact yeyote zaidi ya kupigwa king'ora. Majaliwa ni debe tupu hana impact ya chochote
  7. Huihui2

    Aliyotenda Ole Sabaya ni madogo kuliko ya Paul Makonda. Rais Samia malizia kiporo hiki

    Said Kubenea kaamua kutoka na namba 5.Kuvamia kituo cha radio/TV cha Clouds
  8. Huihui2

    Tanzania huenda ikatuchukua karne nzima kumpata Rais Samia mwingine

    Kalamu1 jaribu kusoma upya ukichoandika hapa naona kuna contradictions. Unasema husomi na still unafanya argument na mada uliyoidharau. Walioiponda mada wala hawa comment, kwa ku comment inadhihirisha umeisoma, umeelewa na umekuwa provoked.
  9. Huihui2

    Kuna uwezekano mkubwa miradi ya SGR na Stieglers' Gorge isikamilike

    Mkuu Gambino nimesoma maono yako ya April 2020, naona ulipita mulemule. Japo miradi haijasitishwa ila mikopo imeongezeka na kasi ya kujenga imepungua
  10. Huihui2

    Asilimia 66% ya Bajeti ya Wizara ya Nishati na Umeme yaenda kwenye Mradi wa Stiglers. Je, imekaaje kiuchumi?

    Naziona dalili zote za JNHEPP kuwa white elephant kama ulivyoona
  11. Huihui2

    Tanzania huenda ikatuchukua karne nzima kumpata Rais Samia mwingine

    Wacha kupotosha watu. Magufuli alikuwa anaharibu Nchi kwa vitendo vyake VIOVU. Laiti angekuwa mtetezi wa wanyonge asingeiba kura za Serikali za Mitaa zote za 2019 na za uchaguzi Mkuu wa 2020. Mungu alijuwa na ALIKASIRISHWA na UFEDHULI wake ndiyo akaamua kuikomboa Tanzania kutoka kwa Shetani...
  12. Huihui2

    Watanzania zindukeni, Taifa linazama

    Kwani wanaotawaza matako ya wazungu huko ulaya na Amerika mnaowaita wapiga box wana tofauti gani na vijana wa hapa Tz?
  13. Huihui2

    Watanzania zindukeni, Taifa linazama

    Come with a counter argument and not a sweeping statement, it is the principle of great thinkers. Other wise you are just a mediocre mind
  14. Huihui2

    Lundo la Watu lamshangilia Freeman Mbowe Mahakamani , Neno Mwamba latawala

    Kwa hiyo Ukonga Maximum Prison na Mahakama ya pale Law School ni nchi?
  15. Huihui2

    Watanzania zindukeni, Taifa linazama

    Mfumuko wa bei utauzuiaje kama hujishirikishi na uchumi? Mumekalia politicking tu badala ya uzalishaji. Theory ya Economics inasema inflation hutokea panapokuwa too much money chasing too few goods. Tokeni kwa Shemeji zenu nendeni mkafanye kazi!!
Top Bottom