Recent content by hassan ngaita

  1. hassan ngaita

    JamiiForums Tanzania Nahisi hili jitu linachukua msichana wangu

    We komaa tuu nakutaka ushaurii cjui unataka tukwambie uwe comfortable tuu??? nyumban woote, kazin woote huna chako mkuu Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  2. hassan ngaita

    JamiiForums Tanzania Mapenzi ya Jogoo ni ya kuigwa

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hatar saana
  3. hassan ngaita

    JamiiForums Tanzania Waziri Simbachawene: Serikali haikusema itatoa ELIMU BURE, ilisema itatoa elimu bila malipo

    Bila malipo ndø tunataka ssa kwa kimbali itakuwa (free of charge) kama cjakosea ila hyo Buureeee kama chawene kaikataa nasis hatuijui
  4. hassan ngaita

    JamiiForums Tanzania Waziri Ummy Mwalimu asema Wizara haina pesa kuwalipa Madaktari walioagizwa wawaajiri

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kaza kamba kka
  5. hassan ngaita

    JamiiForums Tanzania Watanzania ni watu wa ajabu sana!, Wanamwaminije Gwajima kuliko Rais wao?

    Ndø walewale tuu, ssa we mayalla umekuwa msemaji wa Raise au RC?? Maaana unamjib GJ as if aliongea na ww..
  6. hassan ngaita

    JamiiForums Tanzania Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

    Ssa yye Kama hakuwa tayar kuoa angemuacha kuliko kumweka binti muda woote huo tena akiwa na hisia kamili.
Back
Top Bottom