Hivi kwanini linapokuja swala la ndoa huwa hamjiamini?je mnaogopa majukumu?unahisi uliyenaye sio chaguo sahihi la kuwa mkeo?au kuoa mpaka muwe na pesa nyingi?tatizo liko wapi mpaka wengi wenu mnakimbia mdoa?
Hivi kwanini linapokuja swala la kuoana huwa hamjiamini?mnakimbia majukumu?hauamini kama mwanamke uliyenae ni sahihi wakati kila siku uko naye?au kuoa ni kuwa na pesa nyingi?kwanini hamjiamini linapokuja swala la ndoa?emu tujuzeni leo waheshimiwa maana mi huwa sipati jibu la swali hilo.......
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.