Huyu kule Scandinavia angefungwa lile teso la eagle wings afu asubri mungu aje kumtoa ndo ungeelewa kwanini wenzetu walikubali Dini baada ya kuendelea cio wakati wanaendelea
Ule unaitwa uwekezaji
Iko wazi hakuna taifa linaajiri watu wote so ukiwa unataja miradi Magu alitaka serikali iwe na miradi mikubwa yenye kuweza kusaidia wengi kwa njia mbalimbali
Ndio mana anakuwa anawekwa sehemu ya juu na raia wengi
mAzuri yake yalikuwa wazi kuliko mabaya mnayoyasema...
FEW PEOPLE LIKE YOU SAY THE TRUTH
ukimsema Magu kwa mabaya wenye akili tunakuona limbukeni
Na watu kama wangesema QADDAFI Ni dikteta kama anavosema kwa magu
RIDE IN PEACE JPM
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.