Kazi ni kazi tu,haijalishi anafanya wapi, Cha msingi chakula kiende mdomoni huyo dada yuko sahihi khabisa maana ndo kazi yake inayompatia kipato, don't discourage the one who struggling for his/her life!
Watanzania huwa hawaachi kulalika,hivi Rais afenyeje? kila akijaribu kufanya jambo maneno kibao wakati hata ww ukipewa majukumu hayo ungechemsha tu! ww ni sawa na mtu aliye nje ya uwanja wakati wachezaji wakiendelea kucheza, utakuta ukilaumu baadhi ya wachezaji kuwa wangecheza kama utakavyo ww...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.