Recent content by Geraldwilly789

  1. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Miaka 30 ya Bongo fleva Arusha inaacha vipi kuwakumbuka X-Plastaz na Father Nelly?

    Na kuwa chakula ya watu
  2. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Meli yenye Bendera Ya Tanzania Imeshambuliwa na Drone ya Russia

    Sasa ndo hapo shida inaanza
  3. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Ewe Mtanzania jifunze kushinda bila kelele au kutaka watu wajue, ushindi wa kimya hujenga heshima kuliko makelele ya mafanikio

    Shida yetu sisi tunataka kuongea na kuonyesha kwa lazima na ndo hapo tuna rogw
  4. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Maumivu ya kuachwa na mke huwa yanachukua muda gani kupona

    Acha kuangalia picha zake ,kausha mkuu wew sio wa kwanza ila acha ku mtacta wala kuangalia picha xake anza maisha mema
  5. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Binti Ana Ujauzito wa Miezi 3, Sasa Wazazi Wake Wanataka Nikae Naye—Lakini Bado Sijajipanga

    Umeyatimba hapo kwa haraka ilo ni bomu ukiona ivyo kaza lea mimba chukua mtoto ako ,utanishukuru nipo pale mbele nime kaa🤔
  6. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Dunia ikuchanganye na mwanamke naye akuchanganye !

    Umesha jichanganya usirudi kabisa mkiu🤣🤣🤣
  7. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Kijana, talaka ukiwa na Umri zaidi ya miaka 40 ni kukosa maturity

    Haina umri kaka huweiz vumilia ujing wa mtu
  8. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Maumivu ya kuachwa na mke huwa yanachukua muda gani kupona

    Ameachwa jamaa
  9. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Mining engineer natafuta nafasi ya kazi

    hahahahaha
  10. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Oral interview customs officer II nimekula za uso

    ndo elimu yetu an unapambana kupata elimu na bado kazi nayo unasotea hatari
  11. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Starehe zangu ni kula, kucheza game na kuangalia series

    hahahaha abaki huko huko
  12. Geraldwilly789

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini wanaume tukiingia kwenye mahusiano na wanawake wanaotuzidi umri tunazama sana kimapenzi?

    yeah kuliko wa age zetu mambo ni mengi ,mtu unataka upumzike unafatwa hapo hapo ni maneno mengi
Back
Top Bottom