Recent content by Geoffrey Pr

  1. G

    JamiiForums Tanzania Mwanamke akikuuliza unafanya kazi gani mnachomoka vipi huu mtego?

    Mwambie dah!! Mungu ndie anajua
  2. G

    JamiiForums Tanzania Kwanini familia ya Kikwete inapendekeza mishahara kwa wake wa viongozi wakati tayari wengi wao wako serikalini?

    Aaaah!! Kama tukifika uko. Bola nikafie ikulu
  3. G

    JamiiForums Tanzania Mwenye soft copy ya riwaya ya mkimbizi

    Nikichukua hizi pdf za mkimbizi zinagoma kama mtu anozo naomba anitumie whatsapp +255788587855
Back
Top Bottom