Recent content by Gaddy Fazzy

  1. Gaddy Fazzy

    Makato ya CRDB Bank ni makubwa

    Kasi naone uli wa ika?? Jamaa mawakala watammalizia pesa
  2. Gaddy Fazzy

    Uzi maalumu wa kupata connection za ajira na machimbo mengine

    Nimekuja dar kujaribu bahati yangu maana najua ajira ni changamoto. Nimefika dar kwakuwa sina mtaji ikabidi nitegemee nguvu zangu. Nikaanza kutafuta kazi ya kufyatua tofali(za block) kama siku tatu hivi, sijafanikiwa maana kila chimbo nikienda watu wapo wa kutosha. SASA kama kuna mtu yyt yupo na...
  3. Gaddy Fazzy

    Jinsi Kesi ya Yesu ilivyovunja Sheria

    Ona sasa akili za wavuta bangi zilivyo!! [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
  4. Gaddy Fazzy

    Kaini alipata wapi mke wake?

    Mamaako ndo alinivutisha bangi
  5. Gaddy Fazzy

    Kaini alipata wapi mke wake?

    Unataka kukubali eti walifanya mapenzi na dada zao, yaan ndugu kwa ndugu walioana? Nakama ni ndiyo ,walifanya hivyo kwa amri ya nani?
  6. Gaddy Fazzy

    Kaini alipata wapi mke wake?

    Adam na Eva hawakuwa wanadamu wa kwanza kuumbwa na Mungu, ila ni wanadamu wa kwanza kuumbwa katika bustani ya Edeni. Walikuwa ni aina mpya kabisa na Mungu akawatenga waishi katka bustani ya Edeni maisha yao yote. Ila nje mbali na bustani kulikuwepo binadamu wengine kabisa wakiishi. Baada ya...
  7. Gaddy Fazzy

    Maono ya herufi na tarakimu. Je kuna uhai ndani yake?

    Duuh, samahani naomba ufafanue kiundani zaidi kama hutojali
  8. Gaddy Fazzy

    Naomba kuuliza, kwanini watu tunaogopa kufa?

    Kwasababu hatujui ninikitatokea!! Alafu tumefichwa sana na hizi dini zetu,maana hutoa sana vitisho na kuna vitu vimewekwa chini ya pazia. Lakini wabobezi wa mambo ya kiroho (simaanishi hizi dini zetu) wapo wenye upeo mpana na wanasema nitofauti na tunavyojua/fundishwa na hizi dini zetu.
  9. Gaddy Fazzy

    Ushawahi kupigana, kuchokozwa? Chanzo ni nini?

    Nakumbuka wakati nipo kidato cha 6 , kishoju sec school huko Kagera, nilikuwa na ka mwili kadogodogo hivi sasa kwenye bweni letu nikaenda chumba jirani kuazima ndoo ya kuogea. Kwakuw nilikuta ndo ipo hainakazi na sioni kama kuna mtu ikabidi nichukue then nitairudisha maana ndo ulikiwa utaratibu...
  10. Gaddy Fazzy

    A Black Christian is a Traitor to the Memory of his Ancestors | Africa Wake Up

    Nimekwambia kuwa hayo maeneo ya kaskazini mwa afrika yalipata ukristo mapema kwa sababu yalikuw ndani ya Roman Empire. Sio kwamba Roman Empire ilieneza bali iliurasimisha ukristo na ukakuwa zaidi ndani ya mipaka yake ambapo na maeneo ya afrika hayo yalikuwepo. Mbona hapo juu nimeeleza vizur tuu
Top Bottom