Honolulu nimekuelewa sana mkuu..! Tusubiri maumivu tu..! Km wao wenyewe wanavyosemaga Ccm ni ile ile kwenye nyimbo zao..natabiri kweli itakuwa ile ile.
Na ww lost id pia akili zako sio nzuri..nahisi zina mafuta ya taa..haiwezekani ukaandika matusi ya nguoni kiasi hiki..kuna maisha baada ya uchaguzi ndugu zanguni..!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.