ni kweli hauna namna ingekuwa hakuna vibaraka hawa majamaa wangemalizana wenyewe shida kubwa ni marekani ndy tatizo hii vita marekani anamkono upande wa tigray unajua Ethiopia ina uchumi mzuri pili mto Nile nayo ni shida nyingine kwa upande mwingine ni mzozo nayo wanamfanya abby wampunguze nguvu...
katika vita yoyote inayotokea kuna mtu yupo nyuma yake watigray lazima kuna adui wa Ethiopia anawasaidia alafu kitu kingine hizi vita ni kwa sababu ya kurudisha nyuma uchumi wa ethiopia vita sio jambo la msaha watigray wanafanya kwa sababu kuna adui anawasaidia sasa adui hana uwezo tena wa...
abby kwanza namkubali kwa maamuzi mazuri aliyochukua pili sio mtu anayependa vita hapana wajinga hawa ndy wakaona huyu jamaaa wakimmwingilia kijeshi unajua wajinga hawana shida maana hakuna uchumi ambao wanao utakaoterereka ni uchumi tu wa wa Ethiopia tu lakini ujikirudi nyuma ndani ya nchi kuna...
namkubali abby abby kwa ushujaa wake pili kuwapa jeshi ujuzi wa kuwanyoosha hawa wajinga wawafuate hao wajinga wenzao ..nchi yoyote duniani haitakaa ikubali jimbo itawale ndani ya nchi ni ujinga ,trigray ni nani wawatawale serikali kuu kwa sababu wana mtu wao huko juu nyoosha abby waEthiopia...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.