Mimi ni muajiriwa katika sekta ya afya, idara ya pharmacy. Mnamo mwaka wa 2019 nilipata mashauri ya kinidhamu, kesi ilienda ikifikia hukumu nilipewa barua ya kulipa fedha mfululizo miaka mitatu, ila kiukweli maisha yalikuwa magumu. Hivyo nilianza kuomba msamaha kwa mkurugenzi, hatukupata majibu...
Hi…
Mimi ni kijana 30+ nina tafuta mwanamke wa kuanzisha nae maisha Sifa :spiritually understanding
:mbunifu wa kutafuta kipato
:Asizidi 34+
Dini yoyote
Kazi yangu na vipaji pm
Habari wanaJF,
Kichwa cha habari kinajieleza natafuta partner ambae anajua mambo ya precious stones tuanzishe duka la kuuza vito vilivochongwa kama upo interested njoo pm.
NB: Hakuna ujanja ujanja.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.