Recent content by EAD

  1. E

    JamiiForums Tanzania na bado,hayo ni manyunyu tu!

    Teh teh teh teeeeeeeeee!
  2. E

    JamiiForums Tanzania Chadema.

    Vizuri. Ngoja tusubiri Kaka!
  3. E

    JamiiForums Tanzania Chadema.

    Yaani Baba Nyerere. Watu wote watambua.
  4. E

    JamiiForums Tanzania Chadema.

    Unapochambua kitu unapaswa uchambue kwa mapana. Umetumia muda mrefu ukielezea upande wa kushindwa tu. Ndiyo maana nikakuuliza hilo swali. Samahani kwa kukuita CCM wakati kumbe siyo kwani wengi wenye kutoa hoja kama hizo ni CCM. Tanzania yetu ndiyo nchi ya FURAHA pote ulimwenguni watu wote...
  5. E

    JamiiForums Tanzania Chadema.

    Vipi kama Lowassa akishinda baba! Naona unazungumzia akishindwa tu. Halafu mbona yeye mwenyewe Lowassa halalamiki kwamba CDM walimchafua, mnalalamika nyinyi wengine? Kweli Lowassa amewatikisa nyinyi CCM.
  6. E

    JamiiForums Tanzania CHADEMA has the case to Answer to Donors

    Why bother yourself to CDM issues?
Back
Top Bottom