Naunga mkono hoja, huu ni ujinga mkubwa sana unaoendelea sema ndo vile tena mambo ya chuki kwa serikali, chuki kwa Samia n.k vinafanya watu waunge mkono mambo kama haya wakoamoni wanamkomoa Samia
Na akakutawala miaka ishirini?!!! Basi wewe ndo utakuwa msenge zaidi kuliko wote. Minyumbu sijui siku hizi mnakalia mboo za namna gani?!!! Akili zimewatoka kabisa
THIS POEM IS DEDICATED TO ALL TEACHERS IN THE WORLD!!!
I May Not Have Wealth
But I Have Knowledge to Share
I May Not Have Power
But I Have Minds to Inspire
I May Not Have Fame
But I Have Hearts to Touch
I am a TEACHER
Not Just a Profession
But a Calling, a Passion
A lifelong Commitment
To...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.