Recent content by dongela

  1. D

    JamiiForums Tanzania Adhabu ya viboko, imekuwa unyanyasaji kwa wanafunzi Tanzania

    shule bila viboko taaluma ya wanafunz inaweza kushuka kwani watahitaj kufanya mambo kwa matakwa yao,nikupe mfano mimi mwenyewe primary hasa darasa la sita nilikuwa mtukutu kinoma mpaka nilitaka kutoendelea na shule ila mama yangu mzaz na walimu hawakukubali,kila siku home viboko shule viboko...
  2. D

    JamiiForums Tanzania Mabomu ya machozi yanarindima Ifakara sasa hivi

    nguvu ya umma hairudi nyuma hata muwapige mitama daima itasimama,CHADEMA MOTO JUU!
Back
Top Bottom