Recent content by denoo49

  1. denoo49

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Andaeni masufuria ya ubwabwa na daftari la rambirambi.
  2. denoo49

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Hapa hata mahali usi negotiate, beba puli za kutosha tu.
  3. denoo49

    Naulizia Chumba Single Self Maeneo ya Usa River Arusha Wakuu

    Hizo user name zenu zinabariki hadi matokeo yenu.
  4. denoo49

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Kwenye Geography ukisikia kitu inaitwa River Streams ndio hiyo Sasa.
  5. denoo49

    JF photo library: Mada maalum ya picha za zamani

    Majeruhi wa mjumbe
  6. denoo49

    JF photo library: Mada maalum ya picha za zamani

    Sema huyu baharia alianza kutafuna kuku na mbuzi wa watu kitambo sana.
  7. denoo49

    Uchaguzi 2020 Sitaki kuwa mnafiki. WanaCCM awamu hii tunaburuzwa na Mwenyekiti

    Umesahau ni hii, au ndio unadamka kutoka usingizini?
  8. denoo49

    Wadau nimependwa na askari wa Trump na ninaelekea kuvunja rekodi ya ubilionea

    Yani ukiishaona kiingereza kina "i" nyingi, hamka shtuka kabla ujaliwa para ngozi nyenzako.
  9. denoo49

    Uchaguzi 2020 Tulia Ackson afunika Mbeya mjini, Sugu apagawa

    Nzuri ni ipi? Kama alikua anajua itakua mbaya kwanini aliamua kujihusisha nayo?
  10. denoo49

    Demu wangu kaniacha baada ya kusoma Post zangu JF

    Ana korodani hizo sasa? unaona hapo alipo kaishatepeta kaisha.
  11. denoo49

    Hamisi Kigwangalla: Madaktari wameamua kuwa nafaka ya Ngano....

    Ahahaha haha tena usiku wa manane.
  12. denoo49

    Nilichojifunza kutoka kwa Mzee Yusuf

    Pale unapokutana na undergraduate wa Mirembe University.
  13. denoo49

    Dubai yafata msimamo wa Magufuli, imeondoa lockdown ya Corona

    Kwani kwa imani yako KAFIRI ni mtu wa aina gani?
Top Bottom