Recent content by dega

  1. dega

    Mfanyabiashara ahukumiwa kunyongwa Dar, alimuua mdai wake aliyempa hela amuagizie Fuso

    Mimi nakumbuka mke wa Marehemu alienda kuripoti polisi kupotea Kwa Mumewe na kuulizwa NI Nani anaemshuku ndio akamtaja mtuhumiwa Kwa sababu alipoondoka aliaga anaenda Kwa Mtuhumiwa kuchukua gari yake. Ndipo polisi wakamshika Mtuhumiwa baada msago kidogo akakiri na kuwapeleka polisi alipofanya tukio
  2. dega

    Al-Shabaab wateka Hotel na kuua watu 12 Somalia

    Dini ya UISLAM kipaumbele chake ni UTU WA MTU
  3. dega

    Zanzibar yakabidhiwa takwimu za uchimbaji mafuta, gesi

    Muungano wakimchongo SHERIA mambo ya Muungano kupita au kutopita NI thulithi mbili WA wabunge WA ZANZIBAR wapitishe si thulithi mbili za wabunge wote mumetuburuza Sana tumeamka sasa
  4. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    Tanzania imefanikiwa kuwalaza watu wake Kwa kutumia silaha ya kiwakosesha ELIMU wenzetu ndio maana ni Tanzania pekee hata JIWE linaweza kuwa Rais
  5. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    Na wewe unabisha hakuyafanya hayo Tanzania?
  6. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    JECHA alipofuta UCHAGUZI washindi na washindwa wote walishapewa form na walisharidhia wacha ubwege wewe
  7. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    Mimi si Chadema lkn nautaka Warioba si Chadema lkn anaitaka Msuya si Chadema lkn anaitaka KAMATI kuu ya CCM si Chadema lkn wanaitaka
  8. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    Hii ni platform inapitiwa na wote nijukwaa kongwe lakuweza kuweka mawazo mbadala wewe umetokea wapi? Au umeingia humu kutafuta Bwana?
  9. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    Wacha kiherehere mtoto wa kiume kwani umeulizwa wewe au ndio mkewe Kakuagiza hivyo?
  10. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    Upuzi mtupu mbona hajasaidia Tanzania kupata KATIBA mpya? Mbona alivuruga KATIBA ya Warioba? Mbona akileta jeshi kuuwa wazanzibar Kwa nini wanasiasa wanakuwa hawana hayaa???
  11. dega

    Jakaya Kikwete kaenda kufanya nini uchaguzi Kenya?

    Jakaya huyu wa goli la mkono au mwengine?? Jakaya huyu wa tume wanaiyoiendesha kwa remote au mwengine? Jakaya huyu anaepeleke majeshi Zanzibar kuizuia democracy au yupo mwengine? Jakaya huyu aliyeua wazanzibari kisa kukataa dhulma, ni huyu au yupo mwengine? Jakaya huyu aliyebariki uhuni wa Jecha...
  12. dega

    Watanzania tuchutame, Uchaguzi Mkuu nchini Kenya umetuacha uchi

    Wewe hujui kama watanganyika kila chaguzi mnakuja ZANZIBAR na kuuwa wazanzibar kama wao wakiuana si wa mwanzo nyinyi mshatuua Sana tu Kwa chaguzi zenu za kihuni
  13. dega

    Watanzania tuchutame, Uchaguzi Mkuu nchini Kenya umetuacha uchi

    JK huyu huyu aloua wazanzibar katika chaguzi zilopita au wamefanana majina??
  14. dega

    Sasa Siku ya Mwaka mpya wa Kiislam ni Siku ya mapumziko rasmi Zanzibar

    Wewe ukipumzika unakila bats Sisi tukipata Mapumziko tunaenda kulima,kuvua,kuangalia mifugo yetu,kuangalia wagonjwa muhimu NI kwamba nisehemu ya kujiongezea kipato chetu
Top Bottom