Naomba kufahamu je kwa atakae somea postgraduate diploma in education Hali ya ajira ipoje kwenye soko la ushindani wa ajira wana fursa sawa na hao wengine au ata interview ya kazi hawaitwi???
Tunaomba wasimamie Vizuri utekelezaji maana Kuna vijiji utakuta wamesambaza tu water pipes na hakuna kinachoendelea Wala mitaro hazijachimbwa.
Je maji yangepatikanaje vijijini Kwa mfumo huu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.