whole sale sitoagi receipt 😂😂😂Coz I'm just like a street vendor when I'm doing my work.... Mzigo Upo ghetto Natoka nao asubuhi Napita madukani jioni au after some days napitia cash yangu kaka
ninafanya kazi company X ninaposambaza bidhaa zao Naweka cha juu cha kwangu.
EG:B310bei ya company NI 16500 bei ya jumla me nawauzia Wahitaji 17500 ....
Kwema humu ndani?
Ningependa kupata ushauri/ namna ya kufanikiwa maishani kama kijana. Kwa ufupi mimi nina miaka 21, ni mwajiriwa sehemu fulani. Pia, nina mpango wa kuanzisha miradi yangu kufikia February 2020. Nina uwezo wa kutengeneza mpaka laki moja na elfu hamsini (150,000) kwa mwezi...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.