Wanawake wa Kenya ndio maana hupiga wenza wao si kwa miguvu hii!

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,123
2,000
Sidhani kama inahusika na nguvu za wanawake wa Kenya bali ni udhaifu wa wanaume wa Kenya. Wamama jabali kama hao hata kule Nyamungo na Ngoreme tunao, lakini hawajawa na huo uthubutu wa kumtia mume kichapo kama kina Njokii.

Wanaume wa Kenya wana umama mwingi
CC: MK254
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom