Baadhi ya Wabongo hawapendi kufuata misingi na taratibu zilizopo ukifuata taratibu na maelekezo huwezi pata tabu,ukibishana na utaratibu ulio wazi lazima utapata shida
Tushazoea amani habari za umwagaji damu tena sio deturi yetu, hata Uhuru tulipata bila kumwaga damu HIVYO BASI atakae leta hiyo inspiration vyombo vya usalama vifanye kazi, cc wananchi tufanye kazi tuko nyuma sana kiuchumi
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.