Hata mwalimu nyerere alikipangia safu ya maraisi ccm km kumtosa JK, LE,MALECELA nk...ccm ikawa imara.Inakuaje mzee mtei aonekane tofautii?
Au ndo mkuki kwa nguruwe eeeh!
Mtoto akinyea mkono huwezi kuukata so mi nadhani haina haja yakuoneshana ubabe maana macho yote kwawana CDM yako ZZK & CDM badala ya kuimalisha chama kwa ajili ya uchaguzi SM....
Wayamalize2 maana naamini kila upande unafahamu wapi wamekosea ila kwakuwa kila upande unahitaji kuonekana umeshinda...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.