Recent content by cadllak1

  1. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Kamanda Mambosasa: Tunamtafuta Mbowe, pia tunawashikilia Askari 6 waliotumia silaha za moto kudhibiti waandamanaji

    Hii serikali sio ya kuimini tena usikute ata wamepandishwa cheo
  2. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli asikitishwa na kifo cha Mwanafunzi wa NIT, aliyeuawa na Polisi

    Asikitishwi na usheleweshaji wa kiapo uliosababisha hayo yotee kutokea atuna Rais hapo
  3. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Uchaguzi wa Marudio wa Ubunge majimbo ya Kinondoni na Siha, Udiwani Kata 8: CCM yanyakua majimbo yote!

    Akuna haja ata ya kwenda msituni huku kitaa mwendo wa ambush tuuh kama kibiti *****
  4. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Uchaguzi wa Marudio wa Ubunge majimbo ya Kinondoni na Siha, Udiwani Kata 8: CCM yanyakua majimbo yote!

    Wengine hawa awana hata tone la haibu ccm
  5. cadllak1

    JamiiForums Tanzania CHADEMA kutoa taarifa rasmi kwa vyombo vya habari na Umma kutokana na hali halisi iliyojitokeza

    Icho ndio tunatakiwa fanya sio kulia lia tuuh
  6. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Alichosema Dr Mashinji kuhusu chaguzi

    Et kuna watu wanasubili matokea kwa hamu kabisa yan Ccm mnachekesha mnadhani kuna mshindi zaid yen majambaz nyie kitaan kwangu wote wanajua ccm itatangazwa mshindi
  7. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Upinzani wanalazimisha kukubalika hata wasipokubalika

    Hatukubaliki ndio that y mlikua amtaki kutoa fomu Nyie nyie tena mmekuea mawakala wa chadema mmesign matokea kwa niaba yao then bila ata aibu una porojo zako humu
  8. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Uchaguzi wa Marudio wa Ubunge majimbo ya Kinondoni na Siha, Udiwani Kata 8: CCM yanyakua majimbo yote!

    Ulifanyika leo sio wiz bali ni ujambazi picha linaanza mawakala simu kwenye vikapu duuuh yan hatare
  9. cadllak1

    JamiiForums Tanzania Maandamano ya CHADEMA: Aqulina Akwilini Mwanafunzi wa mwaka wa kwanza NIT apigwa risasi na kufariki; Polisi wakiri kuhusika

    Unatia kinyaahaa mtoto wa kiume sijui umekalia **** wakat unaandika hii pumba au wewe ndio askari ulifyatua risasi kum...la .mama ako nakwambia yata kukuta tuuh kabla ujafa hanithi mkubwa wewe uuze utu wako for how much nakwambia yatakukuta chok...kweli wewe ningekua na uwezo usinge iona kesho...
Back
Top Bottom