Recent content by bravocharlie

  1. bravocharlie

    Hatua nne za kijasusi zinazoweza kumfanya mtu anuse hatari haraka

    Amka asubuhi nenda mishe zako rudi nyumbani jioni, chukua peni na karatasi anza kujiandikia ripoti yako ya siku nzima kuanzia ulipotoka kwako njiani, kazini, njianikurudi home hadi ulivyo fika mtaani kwako na kuingia ndani tena
  2. bravocharlie

    Hatua nne za kijasusi zinazoweza kumfanya mtu anuse hatari haraka

    Asante sana mtoa mada, nimejifunza kitu kipya, ntasoma tena na tena niweze kuzishika vizuri Kama utanikumbuka basi ukileta uzi unaohusu kula tunda kimasihara nitag mkuu
  3. bravocharlie

    Hivi kwanini hununui na kusoma vitabu?

    Kiukweli ukiwa unasoma soma vitabu kuna u sharp flani unakua nao akilini ambao saizi nikiji analyze najiona kabisa uwezo umepungua Roho inaniuma, plus maarifa unayo yapata ni mazuri sana Nikisoma vitu watu wanaandika humu nasema daah hawa jamaa ni kusoma tu ndio wamejua aya
  4. bravocharlie

    Hivi kwanini hununui na kusoma vitabu?

    Daah vitabu pekee niliwahi kusoma ni james Hadley hand me the fig leaf job na cha gamba kikosi cha kisasi baasi nina soft copy nying ila daah sisomi aiseee. Kimsingi sijakuzwa kusoma vitabu yanahitajika maamuzi ya makusudi.
  5. bravocharlie

    Prince Harry amevuliwa nafasi zake katika familia ya Kifalme

    Mmedokeza kuhusu jamaa kwenda vitani, mwenye kujua zaidi atujuze safari yake ya kijeshi ipoje? Ana cheo gani? Kwa wenzetu kuwa mjeda sio ishu eeeh? Maana ni ngumu kumwamini kuishi kwenye nchi nyingine Am sure atakua anafatiliwa na CIA maana wanaweza hisi ni spy tu
  6. bravocharlie

    Mbwa wangu hana maana

    Daaah nimecheka sana aiseee Nawaza wewe na mbwa mnakimbizwa na mbwa
  7. bravocharlie

    USHUHUDA: Kuku wa kienyeji (Pure) - Biashara kichaa isiyo na tija

    Kweli, ndio maana hata mm nimeomba muongozo upya
  8. bravocharlie

    Psychedelic Drugs & Consciousness

    Mk54 nina marafiki wawili wanaendesha boda, najua kama wanavuta bangi, nikaamua tu kuwauliza kwanini mnavuta bangi mmoja akasema kuondoa stress mwingine akasema inamfanya ajisikie vizuri, kimsimgi rafiki zangu wameanza vuta bangi muda sana tangu tupo secondary na sio wahuni kabisa yaani hawakabi...
  9. bravocharlie

    USHUHUDA: Kuku wa kienyeji (Pure) - Biashara kichaa isiyo na tija

    Asante sana mtoa mada daah 2016 nilikua siwaz haya kabisa kumbe kuna watu wanapeana madini tu uku, hongereni sana wachangiaji nimejitahidi sana kusoma comments Kwa ufupi najiandaa kufanya ufugaji wa kuku, na mm nilikua nawaza kuku wa kienyeji na hao chotara, mpaka napata uzi huu ilikua katika...
  10. bravocharlie

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Habari ya siku ya leo ndugu zangu, naomba msaada wenu najua hapa kuna watu wa magari wengi. Natafuta gari kwaajili ya kufanya rideshare (bolt na uber) nina leseni daraja C na ndio ambayo saizi inatakiwa uwe nayo kwaajili ya kufanya iyo biashara pia nina cheti cha tabia njema/uraia mwema. Mshana...
  11. bravocharlie

    MEDUSA: Shetani mwenye kichwa cha nyoka. Je, ni kweli damu yake ilitumika kufufua wafu?

    Ina part two yake nahisi ni iyo RISE maana ile ya kitambo ni iyo clash
  12. bravocharlie

    Inawezekana hii kweli?

    Daaah mwache kuna idea anayo ila ni kushindwa kuwasilisha
  13. bravocharlie

    Inawezekana hii kweli?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  14. bravocharlie

    Inawezekana hii kweli?

    Sure, but its very possible Nashangaa watu kwanini awaoni likiwezekani hili Sema iyo picha imekaa ki 1717 ila mm navyowaza kichwani inawezekana kabisa
Top Bottom