Recent content by brave one

  1. brave one

    Spika Ndugai: Wabunge msitambulishe waume au wake za watu Bungeni

    Spika wa Bunge, Job Ndugai akizungumza bungeni alipokuwa akiwaonya wabunge kutoleta taarifa za kutambulishwa bungeni waume au wake za watu wakidai ni waume au wake zao, alipokuwa akiongoza kikao cha bunge la bajeti, jijini Dodoma leo. Ndugai amesema amepokea malalamiko kutoka kwa wananchi...
  2. brave one

    Channel gani DSTV wanaonyesha Bundesliga?

    Msaada wadau kwenye DSTV Sent using Jamii Forums mobile app
  3. brave one

    Baada ya TAKUKURU kusema itawahoji TFF kuhusu Bilioni 1 ya AFCON ya vijana iliyotolewa na Rais Magufuli, TFF yasema haijawahi kupokea fedha hizo

    Shirikisho la soka nchini TFF limekanusha kutafuna Bilioni 1 za Magufuli alizotoa kwa ajili ya Maandalizi ya Serengeti boys wakati ikijiandaa kushiriki michuano ya Afcon 2019.TFF inasema pesa hizo haziingia kwenye account Yao. Awali mapema asubuhi Takukuru alisema imeanza Maandalizi ya kuwahoji...
  4. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Mifano iko mingi Wizkid , Davido wote mama watoto zao wanazinguana nao lakini ukaribu na watoto wao uko pale pale Juzi kati Davido aliamua kuvunja ratiba zake ampeleke mwenyewe mwanae shule akamuendesha mwenyewe hivi ndo vitu watoto wanapenda na kuitaji hapo hata mama aseme vipi mtoto hawez...
  5. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Kabisa wengi huwa wanadhani wamama wanapandikiza maneno kwa watoto kumbe wao wenyewe ni tatizo wakituma hela basi wanajua wamemaliza matokeo yake kutokuwa hakuna connection kati ya baba na mtoto Mtoto anakuona stranger tu hakuna feeling wala passion. Mfano diamond mwenyewe pamoja na kumsamehe...
  6. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Bado hujajua maana ya "Bonding" Nimekwambia bonding inayotakiwa kwenye malezi nia ya mtoto na baba hata kama baba na mama hawaelewani. Chriss Bown na baby mama wake wanapelekana mahakama kila mara lakini ukaribu na mwanae Royalty ni zaidi ya bonding Sent using Jamii Forums mobile app
  7. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Unachoshindwa kuelewa malezi sio ya Zari ni ya watoto. Bonding inayotakiwa hapo ni ya diamond na watoto wake. Kuwa nao karibu , kuwasikiliza , kucheza nao kujua watoto wake wanapenda Nini wakiwa wanaumwa wanakuwaje hivo vitu havina mbadala. Tatizo unadhani malezi ni pesa peke yake. Mtoto hajui...
  8. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Alafu kulea sio msaada kusema mwanamke asipofanya ninavyotaka naacha ule ni wajibu wake haijalishi wana maelewano gani yupo mama watoto wake. Kumbuka malezi sio ya mama ni ya watoto bonding ni ya baba na watoto. Hakuna Excuse Sent using Jamii Forums mobile app
  9. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Nakwambiaje Zari hata angeamua wototo wasiwe na dini bado Diamond ndo baba tena ukizingatia hawajui chochote akiamua kuwa nao karibu angekuwa nao tu Sheria iko upande wake. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Hoja dhaifu sana kama Diamond angeamua kuwa karibu na watoto angekuwa nao karibu bila kujalisha Zari anataka hau ataki Sheria zipo zinamlinda Diamond kama baba ndo naama nasema aliamua tu kuwa mbali na watoto wake Unazungumzia hoja ya dini na uraia ?yaani wewe na akili yako timamu unashindwa...
  11. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Una hoja dhaifu sana mbona Leo Diamond kasema baada kuona ujumbe wa Zari Jana kaamua kumpigia simu na kuongea nae wameelewana kwaiyo kilichokuwa kinamfanya asihudummie watoto wake wala kuwa karibu sio hizo sababu zako ilikuwa ni ego na pride tu, What if Zari asingetoa ujumbe Jana angeendelea...
  12. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Diamond Leo pia amkiri nyumba anayokaa sasa hakununua kama ilivyoelezwa alipanga na baada ya miaka 2 ataamia kwenye Nyumba ya ndoto yake Sent using Jamii Forums mobile app
  13. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Kupitia kipindi Cha Good morning Leo asubuhi Diamond amesema kwa mara ya kwanza jana amempigia simu Zari na kuongea nae wameelewana na sasa ataanza kutunza watoto wake rasmi na Corona ikiisha ataenda South Africa kuwatemvelea wanae baada ya kutokuwaona kwa miaka 2 Sent using Jamii Forums mobile app
  14. brave one

    Zari amlipua Diamond kwamba hatoi hela ya matunzo ya watoto wake baada ya kutangaza kulipa kodi za kaya 500

    Mwanamama mrembo na mjasiliamali Zari the Bosslady aliyezaa watoto 2 na Diamond Platnumz amemlipua mzazi huyo mwenzie baada ya kutangaza kulipia makazi kata 500 wakati hajua watoto wake wamekula Nini wala wamelala vipi. Zari anamwambia Diamond huwezi furahisha dunia wakati wakwako hawana furaha...
Top Bottom