Recent content by black jeus

  1. black jeus

    Mtoto anatokwa na jasho hata Kama ni nyakati za baridi

    Ngoja,tuendelee kusubir wajuzi
  2. black jeus

    Mtoto anatokwa na jasho hata Kama ni nyakati za baridi

    Habar JF Doctor, Nina mwanangu ana miezi sita, anatokwa na jasho ana kichwan akiwa amelala, amekaa au anakula. Je, hali hii inasababishwa na nini? Je, ina madhara gan kwenye afya yake? Naomba msaada ta tafadhali!
  3. black jeus

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Hawa mkuu hata ha wajui wanachotaka ndio maana hata enzi za nyuma walikuwa hawahesabiki(hawatiliwi manani)
  4. black jeus

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Na hii ni moja ya sababu kwann ndoa nyingi zina migogoro na hazidumu kwa sababu ya watu wenye TAMAA kama wew nataman kwa hasra hata kukutus lakin basi tu feeling bad for the situation [emoji26][emoji26]
  5. black jeus

    Nina shahada ya Uhandisi ya ElektronikI na Mawasiliano, ninatafuta kazi yoyote

    Shukran! hivyo vyote ninavyo,mazingra ninayoishi kwa Sasa ni kijijin na hakuna umeme
  6. black jeus

    Nina shahada ya Uhandisi ya ElektronikI na Mawasiliano, ninatafuta kazi yoyote

    Wakuu nawasalimu, Mimi ni kijana niliyemaliza chuo ngazi ya shahada ya uhandis kitivo cha Elektroniki na Mawasiliano natafuta kazi yoyote nina uzoefu ufuatao: 1. Radio and tv transmission 3 years 2. Configuration of 2G,3G na Drive test 3. Computer application, hardware maintanace na kidgo...
Top Bottom