Niliwahi kuibiwa gun boots za mtoto wangu ambazo house girl aliweka kwenye baraza ya nyuma ili adeki pale zilikokuwa zimehifadhiwa saa kumi na moja asubuhi, ghafla akaona kijana mdogo miaka kumi hivi (nyoka) akitambaa kuzifuata na kabla house girl hajaweza hata kupiga kelele nyoka alizinyakua na...
Namuelewa Zito Kabwe, ni mtu mwenye uwezo mkubwa wa kujieleza, lakini mimi namuona kama mwanasiasa asiyeaminika! Hubadilika kulingana na mahitaji ya wakati husika
Mnatarajia Kabudi afanye nini jamani, Mkuu kamtoa Darasani kwenye Chaki, sasa anaruka viwanja Kimataifa, atathubutu kweli kutofautiana naye?? Msomuonee Bwana, hata yeye anajipenda pamoja na familia yake!
MENACHIN BEGIN Waziri Mkuu wa zamani wa Israel alisema- utakuja kuitwa Yerusalemu Mji wa Daudi! Mji huu ni Muhimu sana kwa Wakristo na Wayahudi kuliko watu wangine wowote!!
Zito alianzisha Chama ambacho viongozi wake wamepewa nyadhifa serikalini kwa kazi nzuri ya kuihujumu CHADEMA. ZK amebaki kuendelea kutuzuga kwamba yeye ndiye mpinzani wa kweli!! Chahali usipokuwa mwangalifu soon tutakosa interest na maandishi yako!
It is indeed sad, we have reached a stage where we kill each other because of political differences!!! God forbid!! Remember it is the USA that trained and armed Bin Laden, to help them defeat USSR, yes he did the task, but eventually he backfired!!
Very poor English and indeed a very irresponsible statement. It is very important that we all compete responsibly knowing well, there is a young nation to nurture even after the General elections!
Personally I hate leaders who backbite! As a leader in CHADEMA he spoke all the good things about CHADEMA, and all the negatives about CCM. I remember after Mbeya Rural by-election CCM described Sambwee Shitambala as a very week campaigner who could only lifting a hand instead of propagating...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.