Recent content by Barn

  1. Barn

    Anayejua dawa ya vidonda vya tumbo anisadiie

    Sawa mkuu mwenyewe nipo tukuyu Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Barn

    Vodacom Premier League: Yanga SC 0 Vs 1 Azam FC

    Yondani kawekwa bench kisa aliasist goal kwa kagera kapangwa *Allysonso* ndo kafunga kabisaaaaaa[emoji196][emoji196][emoji196] mnakwama wapiiiii[emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Barn

    Kocha wa Young Africans alia mchezo na Azam FC

    Zahera wa kizungu Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Barn

    Anayejua dawa ya vidonda vya tumbo anisadiie

    Mkuu upo mbeya sehemu gani kuna ndugu yangu anasumbuliwa sana Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Barn

    Jinsi nilivyojinasua na mtego wa Al Shabaab

    Nimetulia hapa na bumunda naendelea kusubiri chai Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Barn

    Nimekataliwa kusajiliwa mpaka nilipe deni nililokopa Vodacom

    Sasa hapo hasara kwa nan Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Barn

    Vodacom Premier League: Yanga SC 0 Vs 1 Azam FC

    Hawa Ndio wacheze halafu washinde hebu tuwe serious kidogo Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Barn

    Vodacom Premier League: Yanga SC 0 Vs 1 Azam FC

    Timu haina mipango ya kueleweka dirisha dogo unasajili wachezaj 7 unaacha 6 halafu utegemee kushinda Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Barn

    Naomba kujua gharama za kunyoosha meno

    Ndani ya mda gani yanakua yamenyooka mkuu? Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Barn

    Mwanamke anaweza kupata mimba kwa kutumia pedi?

    Sasa hiyo pedi iliyapata wapi manii? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Barn

    Je, uliwahi achwa na mtarajiwa wako, Mume/ Mke kimasihara?

    Niko zangu jkt 2014 hiyo kurudi Ana kibendi sijakaa sawa kaolewa baada ya mda kidgo samahani nyingiiii mm ndio sitaki hata kusikia. Hata hapa katuma meseji yake ndefuuu ngoja nisome Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Barn

    Mwanza: Mume anyofoa sehemu za siri za mke wake kwa kisu na kuzipika

    Huu uji wa sembe Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Barn

    Wanawake mjifunze kutoka kwa Meghan Markle, mpelekeshe mwanaume unavyojisikia

    Hawa viumbe labda uwakate miguu, mimba tu haitoshi Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Barn

    Hivi Tanzania kuna watu wenye Autism?

    Wapo wengi mkuu Mimi nimesomea cognitive disorders so nimeshakutana nao wengi tu japo jamii kubwa haina awareness na hiki kitu Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Barn

    Yanga rasmi yamtangaza mbelgiji luc Eymael kuwa kocha mkuu

    Na huyu je Sent using Jamii Forums mobile app
Top