Kuna toto nzuri humu tukianza na Mallerina Mahondaw Lamomy Lovelovie duh kama ndo kweli zile pics za selfika ni zao……..nikiri kuna watu wanakojolea pazuri! Ila kuna huyu BICHWA KOMWE - nahisi ni njemba aliye left group
Kwani kuna operation ya myopia? Mimi sioni mbali na natumia miwani. Lakini bado kuona mbali kama mwenye macho ya kawaida tatizo. Natumia lensi -5 wanasema nikaongeze lensi, ni kweli? Haitasababisha shida zaidi?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.