Hawa wabwabwajaji wa Chadema Wana yochukia mpira wa miguu na mziki wa bongo fleva wakifanikiwa kuibgia madarakani, jambo ambalo naona haliqezekani hata miaka kadhaa ijayo, watafutilia mbali soka na bongo fleva, wananchi tubaki tukiwatukuza lissu na heche
Yaani jamaa anawaona wazungu kama miungu wake. Mara mmemfukuza sijui jaji mkuu wa Kenya basi mmekwisha, mbona Tanzania haijaisha na wao huko wako na matatizo yao yanawashinda.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.